ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 100mm water pump mechanical seal ] การจับคู่ 88 ผลิตภัณฑ์.
จอห์น เครน 502 Water ปั๊ม ซีลเครื่องกล 100mm สำหรับปั๊มอุตสาหกรรม
| แบบ: | 502 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC EPDM NBR AFLAS |
จอห์น เครน 502 ปั๊มน้ำ ซีลเครื่องกล ไม่สมดุล 14mm 100mm
| รุ่น: | 502 |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ: | รูเพลา 14-100มม |
| วัสดุ: | Car Cer NBR EPDM |
ซีลโอริงปั๊มน้ำแบบไม่สมดุล 14 มม. 58U Anti Acid
| แบบ: | 58u |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถ TC EPDM FEP |
รถ PTFE SS304 ปั๊มน้ำ ซีลเครื่องกล จอห์น เครน พิมพ์ 59U 58U
| แบบ: | 59U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถ TC PTFE |
58U 59U เทฟลอนปั๊มน้ำซีลเครื่องกล จอห์น เครน พิมพ์ SS304
| แบบ: | 59U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | TC TC PTFE |
SGS จอห์น เครน 58U ปั๊มน้ำ ซีลเครื่องกล 14mm Metal ร้องs
| แบบ: | 58u |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | SSIC SSIC EPDM FEP |
SS304 58U O Ring ปั๊มน้ำเปียกซีลเครื่องกล John Crane Type Metal Bellows
| แบบอย่าง: | 58U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | TC TC EPDM FEP |
1527 อุตสาหกรรม Boiler Feed Water ปั๊ม ซีลเครื่องกล 16mm Tungsten Carbide
| แบบ: | 1527 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 16-100mm |
| วัสดุ: | TC TC |
BERGMAN เปลี่ยน John Crane 2100-S 12mm-100mm G60 G4 G6 G9 G13 G16 BS Bo BP ปั๊มปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
FOID ปั๊มสุญญากาศอุตสาหกรรมซีลเครื่องกล 25mm 100mm Ss304 Spring
| แบบ: | FOID |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 25-100mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC TC EPDM PTFE |

