ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 59u water pump mechanical seal ] การจับคู่ 14 ผลิตภัณฑ์.
58U 59U เทฟลอนปั๊มน้ำซีลเครื่องกล จอห์น เครน พิมพ์ SS304
| แบบ: | 59U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | TC TC PTFE |
รถ PTFE SS304 ปั๊มน้ำ ซีลเครื่องกล จอห์น เครน พิมพ์ 59U 58U
| แบบ: | 59U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถ TC PTFE |
ซีลโอริงปั๊มน้ำแบบไม่สมดุล 14 มม. 58U Anti Acid
| แบบ: | 58u |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถ TC EPDM FEP |
SGS จอห์น เครน 58U ปั๊มน้ำ ซีลเครื่องกล 14mm Metal ร้องs
| แบบ: | 58u |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | SSIC SSIC EPDM FEP |
SS304 58U O Ring ปั๊มน้ำเปียกซีลเครื่องกล John Crane Type Metal Bellows
| แบบอย่าง: | 58U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | TC TC EPDM FEP |
จอห์น เครน 58U 59U Metal ร้อง ซีลเครื่องกล สำหรับปั๊มน้ำ For
| แบบ: | 59U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | SSIC SSIC PTFE |
BERGMAN 58U 59U 24mm-80mm Lixin เครื่องสี ปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
BERGMAN 58U 59U 14mm-100mm G60 G4 G6 G9 G13 G16
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
BERGMAN 58U 59U 14mm-100mm G60 G4 G6 G9 G13 G16
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
BERGMAN 58U 59U 14mm-100mm G60 G4 G6 G9 G13 G16
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |

