ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ burgman m3n ] การจับคู่ 10 ผลิตภัณฑ์.
แทนที่ Burgman M2N Spring ซีลเครื่องกล 60mm สำหรับปั๊ม Fristam CAR CER
| แบบ: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 12-60mm |
| วัสดุ: | รถ CER NBR |
M2N M3N Burgman ซีลเครื่องกล สปริงเดี่ยว 60mm SGS Approved CAR SSIC
| แบบ: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-60mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC ไวตัน |
แทนที่ M3N Eagleburgmann ซีลเครื่องกล Spring SS304 60mm CAR SSIC
| แบบ: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 10-60mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC |
BERGMAN M37 120 M3N 18mm-90mm G60 G4 G6 G9 G13 G16 BS Bo BP ปั๊มปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
BERGMAN M37G M3N 18mm-90mm G60 G4 G6 G9 G13 G16 BS Bo BP ปั๊มปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
BERGMAN M37 120 M3N 18mm-90mm G60 G4 G6 G9 G13 G16 BS Bo BP ปั๊มปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
M37G M3N 18mm-90mm G60 G4 G6 G9 G13 G16 BS โบ BP ปั๊มปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
101 M2n Burgman ซีลสปริงเดี่ยว 60 มม. Sgs Approved Car Ssic
| แบบอย่าง: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา14-60mm |
| วัสดุ: | คาร์เอสซิก |
OEM 35 มม-60 มม ไต้หวัน ซานจิน ปั๊มเคมี Seal ปริมณฑล Mechanical
| name: | Mechanical seal |
|---|---|
| brand: | Bergman |
| Origin: | Guangdong:China |
1

