ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 60mm spring mechanical seal ] การจับคู่ 99 ผลิตภัณฑ์.
แทนที่ Burgman M2N Spring ซีลเครื่องกล 60mm สำหรับปั๊ม Fristam CAR CER
| แบบ: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 12-60mm |
| วัสดุ: | รถ CER NBR |
BERGMAN 560C-10 12 14 15 16 18 19 20 22 25 28 30 32 35-60 มิลลิเมตร ปริมณฑลเครื่องปั๊ม
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
BIA พิมพ์ Water ปั๊ม สปริงเดี่ยวซีลเครื่องกล 12mm ISO Approved
| แบบ: | Bia |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 12-100mm |
| วัสดุ: | CAR CER SSIC TC NBR EPDM |
แรงดันสูง 65 มม. Wave Spring ซีลเครื่องกล AFP Submersible ปั๊มs
| แบบ: | เอบีเอส |
|---|---|
| specifcation: | เอบีเอส-40 45 50 55 65มม. |
| วัสดุ: | SSIC SSIC |
แทนที่ M3N Eagleburgmann ซีลเครื่องกล Spring SS304 60mm CAR SSIC
| แบบ: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 10-60mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC |
ABS AFP Submersible ปั๊ม ซีลเครื่องกล 90mm 100mm Wave Spring
| model: | ABS W014 |
|---|---|
| speciflcation: | ABS W014-65 80 90 100mm |
| material: | SS304 CAR |
GB103 ตลับอุตสาหกรรมซีลเครื่องกล 120 มม. O Ring SS304
| แบบ: | GB103 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 16-120mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC TC EPDM PTFE |
HJ92N 60mm Rubber ร้อง Cartridge ซีลเครื่องกลสำหรับปั๊มยานยนต์
| แบบ: | HJ92N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 18-100mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM |
101 M2n Burgman ซีลสปริงเดี่ยว 60 มม. Sgs Approved Car Ssic
| แบบอย่าง: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา14-60mm |
| วัสดุ: | คาร์เอสซิก |
M2N M3N Burgman ซีลเครื่องกล สปริงเดี่ยว 60mm SGS Approved CAR SSIC
| แบบ: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-60mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC ไวตัน |

