ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ lowara mechanical seal ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
22mm 103B สุขาภิบาลอาหาร ปั๊ม ซีลเครื่องกล DIN24960 Standard
| แบบ: | 103B |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 20-50mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM |
Alc Lkh สองเท่า Face ปั๊ม ซีลเครื่องกล P07 22mm
| แบบ: | P07-22 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 22mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM |
แรงดันปานกลาง GB105 ตลับซีลกล 160 มม. SS304 O Ring
| แบบ: | GB105 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 18-160mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC TC EPDM PTFE |
108U ประเภทตลับอุตสาหกรรมซีลเครื่องกล 100mm O Ring พิมพ์
| แบบ: | 108U |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 18-100mm |
| วัสดุ: | TC TC |
105B อุตสาหกรรมโอริงซีลเครื่องกล 18 มม. 90 มม. อุณหภูมิสูง
| แบบ: | 105B |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 18-90mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC TC EPDM PTFE |
MSS P07 31.75mm Alc Lkh สองเท่า Acting ซีลเครื่องกล สำหรับปั๊ม Apv
| แบบ: | P07-31.75 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 31.75mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM |
ZB 25mm ปั๊ม ซีลเครื่องกล สปริงเดี่ยว สำหรับ Grindes ปั๊มs
| แบบ: | ZB |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 25-55mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM VQM |
ZZB ไม่สมดุล 45 มม. ซีลเครื่องกลสุขาภิบาลซองเดียว พิมพ์
| แบบ: | ZB |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 25-55mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM VQM |
FOID ปั๊มสุญญากาศอุตสาหกรรมซีลเครื่องกล 25mm 100mm Ss304 Spring
| แบบ: | FOID |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 25-100mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC TC EPDM PTFE |
58B 59B 14 มม. ตลับเดียวตรากล ISO SGS ได้รับการอนุมัติ
| แบบ: | 58B 59B |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SIC TC EPDM FEP PTFE |

