LOWARA-16L-X SV ปั๊มซีลเครื่องกล 16 มม. EPDM สปริงเดี่ยว
สถานที่กำเนิด กว่างโจว, จีน
ชื่อแบรนด์ Bogeman
ได้รับการรับรอง ISO SGS
หมายเลขรุ่น LOWARA-16L-X
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 / ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ กล่อง 45 * 45 * 65 มม
เวลาการส่งมอบ 2 / วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต 1,000 / เดือน
รายละเอียดสินค้า
แบบ LOWARA-16L-X speciflcation รูเพลา 16mm
วัสดุ รถยนต์ SSIC EPDM การใช้ สมดุล
เครื่องหมาย เบิร์กแมน ที่มา กว่างโจว, จีน
เน้น
EPDM Pump Mechanical Seal
ISO Lowara Pump Mechanical Seal
16mm Lowara mechanical seal
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
ซีลเครื่องกล Roten5-16L-X Lowara LOWARA-16L-X SV ปั๊มซีลเครื่องกล
ข้อมูลพื้นฐาน.
รุ่น NO.
ซีลปั๊มโลวาร่า
พิมพ์
ซีลปั๊มโลวาร่า
สมดุล
สมดุล
ซีลเครื่องกล
Lowara ซีลเครื่องกล
ซีลปั๊ม
โลวารา ซีล
แมชชีนซีล
ซีลเพลาโลวาร่า
ซีลส่วนประกอบ
ซีลเครื่องกล
ซีลปั๊ม
Lowara ซีลเครื่องกล
ซีลเพลา
โลวารา ซีล
ซีลสปริงเดี่ยว
ซีลปั๊ม Apv
ซิลิคอนคาร์ไบด์
ซีลปั๊มฟริสตัม
สปริงซีล
เครื่องหมายการค้า
เบิร์กแมน
แพคเกจการขนส่ง
บรรจุเป็นกลาง
ข้อมูลจำเพาะ
ทุกขนาด
ต้นทาง
จีน
HS Code
1. เรามีซีลเครื่องกลสำหรับปั๊ม Lowara, Tri-Clover, Inoxpa เป็นต้น
BGMG-14B ซีลปั๊มโลวาร่า 14mm
BGM LWL-01-12mm และ 16mm ซีลปั๊ม Lowara 12mm และ 16mm
BGM LWL-02-22mm ซีลปั๊ม Lowara 22mm