BERGMAN 560D-50มม. ซีลเชิงกลสำหรับปั๊มหมุนเวียนสำหรับปั๊มจุ่ม WQ
| ขนาด | 50 มม. | แบบอย่าง | 560D |
|---|---|---|---|
| ขีด จำกัด แรงดัน | ≤ 0.3mpa | ช่วงอุณหภูมิ | -20 ° C-70 ° C |
| ความเร็วเส้น | ≤ 5m/s | หน้า | รถ sic |
| วัสดุที่นั่ง | cer sic | ตราประทับรอง | NBR VITON |
| ชิ้นส่วนโลหะ | SS304 SS316 | ขนาดเพลา | 25/30, 30/35, 40/45, 45/50 |
| ขนาดมาตรฐาน | 14/15/16 มม., 17/18/19 มม., 20/25/30 มม | ความเร็วสูงสุดของสาย | ≤ 10m/s |
| อุณหภูมิสูงสุด | 120 ° C (ขึ้นอยู่กับโอริง) | วัสดุปิดผนึก | ทังสเตนคาร์ไบด์, ซิลิกอนคาร์ไบด์, กราไฟท์คาร์บอน, อลูมินา |
| แมวน้ำยาง | โอริง, ซีล PTFE | ||
| เน้น | ซีลเชิงกลสำหรับปั๊มจุ่ม WQ,ซีลปั๊มหมุนเวียน 50 มม.,ซีลเชิงกล BERGMAN 560D |
||
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ขนาด | 50mm |
| ประเทศต้นกำเนิด | กวางเจา, จีน |
| แบรนด์ | BERGMAN |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซีลเชิงกล |
| รุ่น | 560D |
| การใช้งาน | ปั๊มแบบหมุน |
| แรงดัน | ≤ 0.3mpa |
| อุณหภูมิ | ≤ -20°C-70°C |
| ความเร็วเชิงเส้น | ≤ 5m/s |
| บริการ | บริการปรับแต่ง OEM |
ผลิตโดย Guangzhou Bergman Mechanical Seals Co., Ltd. ซีลเชิงกลนี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อประสิทธิภาพสูงสุดในการใช้งานในอุตสาหกรรมที่ต้องการ
| พารามิเตอร์ | ค่า | พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|---|---|
| ช่วงขนาด | 14-70mm | แบรนด์ | BERGMAN |
| รุ่น | 560D | ปริมาณ | 1 ชุด |
| แรงดัน | ≤ 0.3mpa | ความเร็วเชิงเส้น | ≤ 10m/s |
| อุณหภูมิ | -20°C-120°C (ขึ้นอยู่กับวัสดุโอริง) | การใช้งาน | ปั๊มแบบหมุน |
| วัสดุหน้าสัมผัส | CAR SIC | วัสดุเบาะ | CER SIC |
| ซีลรอง | NBR VITON | ชิ้นส่วนโลหะ | SS304 SS316 |
| ใบรับรอง | ISO9001-2015 | บริการ | การปรับแต่ง OEM |
- มีหลายขนาด (13-70 มม.) เพื่อให้พอดีกับขนาดเพลาต่างๆ
- เข้ากันได้กับปั๊มจุ่ม Ebara, Southern และ Hejian
- ผลิตจากวัสดุที่ทนต่อการสึกหรอ ได้แก่ ทังสเตนคาร์ไบด์และซิลิคอนคาร์ไบด์
- โรงงานผลิตที่ได้รับการรับรอง ISO9001-2015
- คลังสินค้าขนาด 2,000+ ตารางเมตร พร้อมสินค้าคงคลังจำนวนมากเพื่อการจัดส่งที่รวดเร็ว
- มีบริการ OEM และการปรับแต่ง
Guangzhou Bogman Mechanical Seals Co., Ltd. (เดิมชื่อ Guangzhou Yongfa Mechanical Seals Co., Ltd.) เชี่ยวชาญด้านการผลิตซีลเชิงกลตั้งแต่ปี 1996 ด้วยการรับรอง ISO9001:2015 เราผลิตซีลเชิงกลที่ครอบคลุมสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมต่างๆ
- คลังสินค้าขนาด 2,000+ ตารางเมตร พร้อมสินค้าคงคลังจำนวนมาก
- โรงงานผลิตที่ทันสมัยพร้อมเครื่องมือเครื่องจักรขั้นสูง
- เวิร์คช็อปปลอดฝุ่นและการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด
- ทำเลที่ตั้งเชิงกลยุทธ์ใกล้กับท่าเรือกวางเจาและเซินเจิ้น
- วัสดุรวมถึงซิลิคอนคาร์ไบด์, กราไฟต์คาร์บอน และอะลูมินา
ซีลเชิงกลของเรามีการใช้งานอย่างแพร่หลายใน:
- ปั๊มท่อ, ปั๊มแบบแรงเหวี่ยง, ปั๊มน้ำเสีย, ปั๊มเคมี
- อุตสาหกรรมปิโตรเลียม, เคมี, การบินและอวกาศ, เภสัชกรรม และอาหาร
- ระบบชลประทานเพื่อการเกษตร
การค้าระหว่างประเทศ:
Li Wei: +86-15622176299
Yang Yingjie: WeChat/WhatsApp +86-15627223988
Yang Aijun: WeChat/WhatsApp +86-13602719849
อีเมล: bergman168@outlook.com

