ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
BERGMAN ปั๊มปิด SGRL-38.1mm 47.6mm ปั๊มปิด SGRL TC VITON ปั๊มปิดกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางดง, จีน |
Mfl85n John Crane Ssic Mechanical Seal 150mm สำหรับปั๊มจุ่ม 670/680/676
| แบบอย่าง: | MFL85N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา18-150mm |
| วัสดุ: | CAR SSIC TC /วงแหวนห่อหุ้ม/PTFE |
ซีลเครื่องกลตลับคู่ SGS แบบไม่สมดุล HUU803 สำหรับอุตสาหกรรมกระบวนการ
| แบบอย่าง: | 224 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 18-100mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC NBR EPDM FEP |
WB2 FS ซีลปั๊มอุตสาหกรรมกั้น 25 มม. ซีลเครื่องกล PTFE
| แบบอย่าง: | WB2 FS |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 25mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC PTFE |
ISO อุตสาหกรรมโอริงปั๊มหอยโข่งซีลปั้มน้ำมัน 16mm GB124
| แบบอย่าง: | GB124 |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 16-120mm |
| วัสดุ: | รถ SSIC TC EPDM PTFE |

