ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
101 M2n Burgman ซีลสปริงเดี่ยว 60 มม. Sgs Approved Car Ssic
| แบบอย่าง: | M3N |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา14-60mm |
| วัสดุ: | คาร์เอสซิก |
Epdm Elastomer Bellows Wave Spring Mechanical Seal Fbd สำหรับ John Crane Pump Seals
| แบบอย่าง: | FBD |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถ CER SSIC TC NBR EPDM |
40mm 208t Water Pump Singe Spring Mechanical Seal Sgs รูเพลา
| แบบอย่าง: | 208T |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา17-40mm |
| วัสดุ: | CER CER SSIC TC NBR |

