ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ lowara pump mechanical seal ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
LOWARA-16L-X SV ปั๊มซีลเครื่องกล 16 มม. EPDM สปริงเดี่ยว
| แบบ: | LOWARA-16L-X |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 16mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ SSIC EPDM |
LOWARA-16-X 20/16 มิลลิเมตร ปั๊มเครื่องจักรกล ปิดเปลี่ยน
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
LOWARA-12-X 12 มิลลิเมตร ปั๊มเครื่องจักรกลปิดด้วยรถ SIC ที่นั่ง
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
การปรับแต่ง LOWARA-22-X 22 มิลลิเมตร ปั๊ม Mechanical Seal
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
SS304 SS316 LOWARA-22-X 22 มิลลิเมตร ปั๊มเครื่องจักรกล
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
22mm Lovara Sv พั๊มปั๊มเครื่องจักรกลประทับประทับ ISO9001 ใบรับรอง SGS
| ชื่อ: | ซีลเครื่องกล |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | เบิร์กแมน |
| สาเหตุ: | กวางตุ้ง:ประเทศจีน |
55 มม. บานเลื่อนใบพัดปั๊ม ซีลเครื่องกล ChSt Blackmer type
| แบบ: | Blackmer |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 30-55mm |
| วัสดุ: | รถยนต์ CHST |
ChSt 55mm Sliding Vane Pump Mechanical Seals Blackmer Type
| model: | Blackmer |
|---|---|
| speciflcation: | Shaft hole 30-55mm |
| material: | CAR ChSt |
ซีลโอริงปั๊มน้ำแบบไม่สมดุล 14 มม. 58U Anti Acid
| แบบ: | 58u |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | รถ TC EPDM FEP |
SS304 58U O Ring Oil ปั๊ม ซีลเครื่องกล จอห์น เครน พิมพ์ Metal ร้องs
| แบบ: | 58u |
|---|---|
| speciflcation: | รูเพลา 14-100mm |
| วัสดุ: | TC TC EPDM FEP |

